Chiều đi: Cảng Sông Hàn (bãi đỗ xe đầu đường Như Nguyệt) - Đống Đa - Ông Ích Khiêm - Nguyễn Văn Linh - Đường 2/9 - Tiểu La - Núi Thành - Đường 30/4 - Nguyễn Hữu Thọ - Lê Đại Hành - Ông Ích Đường - CMT8 -Trường Chinh - Cầu Đỏ - QL1A - ĐT 605 - Chợ Lệ Trạch - Hòa Tiến (Khu đất đối diện Nghĩa trang xã Hòa Tiến)
Chiều về: Hòa Tiến (DT605, đối diện Nghĩa trang xã Hòa Tiến) - Chợ Lệ Trạch - ĐT605 - QL1A - Cầu Đỏ - Trường Chinh - CMT8 - Ông Ích Đường - Lê Đại Hành - Nguyễn Hữu Thọ - Đường 30/4 - Núi Thành - Tiểu La - Đường 2/9 - nút giao đường 2/9 - Nguyễn Sơn Trà (quay đầu) - Đường 2/9 - Nguyễn Văn Linh - Ông Ích Khiêm - Đống Đa - Cảng Sông Hàn (bãi đỗ xe đầu đường Như Nguyệt)
Стоимость проезда:
6000 ₫
Дополнительная информация:
Tuyến buýt R4A (Cảng Sông Hàn – Hòa Tiến)
Chi tiết giá vé: + Vé lượt: 6000 đồng/lượt. + Vé tháng ưu tiên 65000 đồng/tháng. + Vé tháng không ưu tiên 130000 đồng/tháng. (Hướng dẫn đăng ký vé tháng tại đây, hướng dẫn đăng ký online tại đây)