مسار الطريق على الخريطة
Zapadnyy plyazh
→
Ulitsa 70 let Oktyabrya
Zapadnyy plyazh → Ulitsa 70 let Oktyabrya
Ulitsa 70 let Oktyabrya → Zapadnyy plyazh
See route stops on the map
CloseService Directions
Zapadnyy plyazh → Ulitsa 70 let Oktyabrya
Ulitsa 70 let Oktyabrya → Zapadnyy plyazh
Operating dates and week days
Everyday
Whole year
Timetable
06:00 - 22:00 every 30 min
يمر على الشوارع:
Sportivnaya ulitsa - Primorskiy bul'var - Revolyutsionnaya ulitsa - (obratno: ulitsa Frunze - Yubileynaya ulitsa) - Leninskiy prospekt - prospekt Stepana Razina - ulitsa Sverdlova - ulitsa Voroshilova - ulitsa 70 let Oktyabrya
معلومات اضافية:
Do 2006 goda imenovalsya 32 marshrutom
Smotri 116 marshrutku
إحصاءات الطريق:
The length of the trip line №1: 10.92 كم
مناطق التوقف: 24
The length of the trip line №2: 11.48 كم
مناطق التوقف: 24
مناطق التوقف: Zapadnyy plyazh → Ulitsa 70 let Oktyabrya
مناطق التوقف: Ulitsa 70 let Oktyabrya → Zapadnyy plyazh
تعليقات: :